- Mã sản phẩm: VGP750BRN
- Màu sắc: Đen
- Hãng sản xuất: VSP
- Chứng nhận 80 Plus: CLEAResult® 80 PLUS® – Bronze
- Công suất định danh: 750W
- Nguồn đầu vào: AC 100~240V, 12/6A, 60/50Hz
- Kích thước: ATX – 165 x 150 x 86 (mm)
- Loại quạt: Quạt HBF kích thước 120mm vận hành êm ái và hiệu quả
- Tính năng bảo vệ: OVP/UVP/OPP/SCP/OTP
- Active PFC: Yes /CM6800UBX
- Tích hợp DC TO DC Converter: Yes
- LUÂN NGUYÊN COMPUTER rất hân hạnh được phục vụ quý khách
Nguồn máy tính VGP750BRN 750W Công Suất Thực
-28%
- Mã sản phẩm: VGP750BRN
- Màu sắc: Đen
- Hãng sản xuất: VSP
- Công suất định danh: 750W
- Active PFC: Yes /CM6800UBX
Giá gốc là: 1.600.000₫.1.150.000₫Giá hiện tại là: 1.150.000₫.
Review Nguồn máy tính VGP750BRN 750W Công Suất Thực