Card màn hình ASUS Dual Radeon™ RX 6500 XT OC Edition (DUAL-RX6500XT-O4G-V2)
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Engine đồ họa AMD Radeon™ RX 6500 XT
Open GL OpenGL®4.6
CUDA Core 1024
Cổng kết nối 1 x HDMI 2.1
1 x DisplayPort 1.4
Series VGA RX 6000 Series
Memory Clock 64 bit
Độ phân giải 7680 x 4320
Chuẩn Bus PCI Express 4.0
Nguồn khuyến nghị 500W
Bộ nhớ 4GB GDDR6
Giá gốc là: 5.200.000₫.Giá hiện tại là: 3.980.000₫.
Thông số Chi tiết
Thương hiệu ASUS
Chipset ASUS Dual Radeon™ RX 6500
Bộ nhớ 4GB GDDR6
Loại bộ nhớ GDDR6
Bus 64-bit
Tốc độ xung nhịp 2820 MHz
Cổng kết nối
  • 1 x HDMI 2.1
  • 1 x DisplayPort 1.4a
  • Hỗ trợ chuẩn HDCP (2.3)
Kích thước 201 x 128 x 40 mm
Công suất 500W
Giao tiếp PCI PCI Express 4.0
Tản nhiệt 2 quạt
Nguồn đầu vào 100-240 V
Tính năng khác
  • ASUS GPU Tweak II & Trình điều khiển
  • Công nghệ ASUS Aura Sync RGB
  • Công nghệ 0dB
  • Công nghệ Auto-Extreme
Sản phẩm Bo mạch chủ
Tên Hãng Asus
Model ROG MAXIMUS Z790 HERO
CPU hỗ trợ Intel
Chipset Intel Z790 Chipset
RAM hỗ trợ 4 x DIMM, Max. 128GB, DDR5 7800+(OC)/7600(OC)/7400(OC)/7200(OC)/7000(OC)/6800(OC)/6600(OC)/6400(OC)/ 6200(OC)/ 6000(OC)/ 5800(OC)/ 5600/ 5400/ 5200/ 5000/ 4800MHz Non-ECC, Un-buffered Memory
Khe cắm mở rộng Intel 13th & 12th Gen Processors*
2 x PCIe 5.0 x16 slots (support x16 or x8/x8 modes)**
Intel Z790 Chipset
1 x PCIe 4.0 x16 slot (supports x4, x4/x4 modes)
Ổ cứng hỗ trợ Total supports 5 x M.2 slots and 6 x SATA 6Gb/s ports*
Intel® 13th & 12th Gen Processors*
M.2_1 slot (Key M), type 2242/2260/2280/22110 (supports PCIe 4.0 x4 mode.)
Intel® Z790 Chipset**
M.2_2 slot (Key M), type 2242/2260/2280 (supports PCIe 4.0 x4 mode)
M.2_3 slot (Key M), type 2242/2260/2280 (supports PCIe 4.0 x4 & SATA modes)
6 x SATA 6Gb/s ports
Cổng kết nối (Internal Fan and Cooling related
1 x 4-pin CPU Fan header
1 x 4-pin CPU OPT Fan header
1 x 4-pin AIO Pump header
4 x 4-pin Chassis Fan headers
1 x W_PUMP+ header
1 x 2-pin Water In header
1 x 2-pin Water Out header
1 x 3-pin Water Flow header
Power related
1 x 24-pin Main Power connector
2 x 8-pin +12V Power connector
1 x 6-pin PCIe Power connector
Storage related
3 x M.2 slots (Key M)
6 x SATA 6Gb/s ports
USB
1 x USB 3.2 Gen 2×2 connector (supports USB Type-C®   )
2 x USB 3.2 Gen 1 headers support additional 4 USB 3.2 Gen 1 ports
2 x USB 2.0 headers support additional 4 USB 2.0 ports
Miscellaneous
3 x Addressable Gen 2 headers
1 x AURA RGB header
1 x FlexKey button
1 x Front Panel Audio header (AAFP)
1 x Start button
1 x ReTry button
1 x 10-1 pin System Panel header
1 x Thermal Sensor header
1 x CPU Over Voltage jumper
1 x Alternative PCIe Mode switch
Cổng kết nối (Back Panel) 2 x Thunderbolt™ 4 USB Type-C® ports
6 x USB 3.2 Gen 2 ports (5 x Type-A + 1 x USB Type-C®)
4 x USB 3.2 Gen 1 ports (4 x Type-A)
1 x HDMI® port
1 x Wi-Fi Module
1 x Intel® 2.5Gb Ethernet port
5 x Gold-plated audio jacks*
1 x Optical S/PDIF out port
1 x BIOS FlashBack™  button
1 x Clear CMOS button
LAN / Wireless Wi-Fi 6E
2×2 Wi-Fi 6E (802.11 a/b/g/n/ac/ax)1 x Intel® 2.5Gb Ethernet
ASUS LANGuard
Kích cỡ ATX Form Factor
12 inch x 9.6 inch ( 30.5 cm x 24.4 cm )
Xem đầy đủ thông số kỹ thuật
TIN TỨC MỚI
Review Card màn hình ASUS Dual Radeon™ RX 6500 XT OC Edition (DUAL-RX6500XT-O4G-V2)
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá